ผ่าฟันคุดแล้วกัดฟันไม่ได้ติดเนื้อแก้มควรไปแก้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผ่าฟันคุดมาได้ 3 วันแล้วครับ ซี่แรกเลย คุณหมอเย็บให้เรียบร้อย แต่เหมือนคุณหมอจะเย็บเนื้อเลยมาหน่อยครับ เพราะเนื้อแก้มด้านในถูกเข้ามาทำให้กัดฟันไม่ได้เลย(ตามภาพลูกศรสีเหลือง) (สีดำๆตรงลูกศรสีน้ำเงินคือไหมนะครับ)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ตอนแรกคิดว่าแค่บวม ตอนนี้พูดคุยและนอน(เป็นคนนอนกัดฟัน แต่ผ่าแล้วกัดน้อยลง กัดแล้วหลับๆ ตื่นๆ)ลำบากมากครับ ผมควรจะไปให้คุณหมอแก้ไหมครับ หมอนัดตัดไหมวันที่ 4 ที่จะถึงนี้

แก้ไข: คำผิด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่