สอบถามผู้รู้เรื่องเฟสบุ๊คติดรหัสสองชั้นหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเปิดใช้การล็อครหัสสองชั้นด้วยแอพฯ Microsoft Authenticator แล้วผมเปลี่ยนเครื่องใหม่ พอผมโหลดแอพ Microsoft Authenticator มาใหม่แล้วก็เข้าบัญชีที่เคยล็อกอินเพื่อรับรหัสจะเอาไปใช้ แต่แล้วรหัสใช้ไม่ได้ก็เลยเข้าเฟสบุ๊คไม่ได้ มันพอมีวิธีแก้ไหมครับ (ผมมีทั้งอีเมล์เฟสที่เป็นชื่อนามสกุลจริงและก็รหัสผ่าน แล้วก็มีทั้งอีเมล์ที่ล็อกอินแอพฯMicrosoft Authenticator ทางเฟสบุ๊คเขามีเจ้าหน้าที่ช่วยเหลือไหมครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่