เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แจ้งเตือน instagram ต้องตั้งค่ายังไงคะ ให้การแจ้งเตือนเป็นแสดงเป็นรูปโปรไฟล์ของ account นั้นๆที่มีการแจ้งเตือน

กระทู้คำถาม
แจ้งเตือน ig ต้องตั้งค่ายังไงคะ ให้แจ้งเตือนมันขึ้นโชว์เป็นรูปโปรไฟล์ของaccount นั้นๆที่แจ้งเตือนค่ะ ปล.มือถือเราระบบiosค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่