แอพ SCB ใช้งานในต่างประต่างไม่ได้

สวัสดีค่ะ เราคือผู้ใช้ บริการ ของSCB ค่ะ อยากสอบถามเรื่องแอพSCB ในกรณีใช้วานต่างประเทศค่ะ
คำถาม
1.ก่อนหน้านั้นเราใช้แอพSCB อยู่แล้ว
2.พออยู่มาวันนึง โทรศัพท์​เสีย เปลี่ยนเครื่องใหม่ โหลดแอพมาใหม่ กดเข้าสู่ระบบไม่ได้ เพราะว่าลืมรหัส จน แอพล็อค อยากสอบถามว่า เราสามารถจัดการกับแอพล็อคได้อย่างไรค่ะ
3.พอมาอยู่วันนี้ ซิมไทยก็เสีย เราต้องการใช้แอพนี้มา เราต้องทำยังไงค่ะ
ขอผู้รู้คำตอบค่ะ ขอบคุณค่ะ🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่