เครียดกลัวผู้หญิงท้อง มีเพศสัมพันธ์ไม่ได้ใส่ถุงยาง

เครียดมากครับตอนนี้คือตอนมีเพสสัมพันธุ์กับฝ่ายหญิงผมไม่ค่อนรู้สึกเเละถุงยางก็เเน่นด้วยเวลาใส่ถุงเจ็บมาก ผมเลยขอฝ่ายหญิงถอดถุงยางเเละมีเพศสัมพันธุ์จนเส็จหลั่งในเต็มๆเลยครับ ผมเลยไปซื้อยาคุมฉุกเฉินเดียวนั่นเเต่ร้านขายยาปิดหมดจนไม่รู้ทําไง ผมเลยรอถึงพรุ้งนี้เช้า ผมตื่น8โมง เพื่อซื้อยาคุมปกติ1เเพง เเละยาคุมฉุกเฉิน1เม็ด ควรทําไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่