กรอกใบสอวนผิดนิดหน่อยจะสอบได้ไหม

ผมกรอกใบสมัครสอบสอวน.ถูกหมดทุกอย่างครับ เว้นแต่ชื่อ ที่เผลอเขียนเป็นภาษาอังกฤษ แต่ชื่อนี้คือชื่อผมตามบัตรประชาชนนะครับ แค่เป็นภาษาอังกฤษ กล่าวโดยใช้ยามสมมตคือ "นายAlexandre Jones" ทั้งที่ควรเป็น "นายอเล็กซานเดอร์ โจนส์"

สาเหตุอาจเกิดจากผมกรอกชื่อนามสกุลตัวเองก่อนแล้วค่อยกรอกอีเมลครับ พอผมกรอกอีเมลมันก็เปลี่ยนให้ผมกลายเป็น username ของผม ตามที่ผมตั้งกับ emailไว้ ซึ่งจริงๆแล้วก็คือชื่อผมจริงๆ

สรุปคือ ชื่อที่เขียนผิดก็คือชื่อผมจริงนั่นแหละ ซึ่งเป็นชื่อที่อยู่ในบัตรประชาชนด้วย แต่เป็นภาษาอังกฤษแบบนี้ผมจะได้สอบไหมครับ ปีสุดท้ายแล้วด้วย แถมชำระเงินไปแล้วอีก
หรือมีวิธีแก้ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่