มีใครที่เงินค่าตั๋วเครื่องบินโครงการเราเที่ยวด้วยกันเฟส 4 ยังไม่เข้าบ้างมั้ยครับ ?

ช่วงแรกของเฟส 4 ที่เริ่มตอนต้นปีถึง 31 พค ที่ผ่านมานะครับ
คือผมใช้สิทธิ์ไปของช่วงแรกๆ เงินคืนค่าตั๋วเครื่องบินก็เข้าแอพเป๋าตังปกติ
แต่ของส่วนที่บินเดือน พ.ค. 65 ที่ผ่านมา เงินยังไม่เข้าเลยครับ ทั้งๆที่ผลการลงทะเบียนตั๋วเครื่องบินขึ้นว่าได้รับการอนุมัติไปตั้งแต่วันที่ 11 มิ.ย. แล้ว

เลยอยากสอบถามว่า มีใครประสบปัญหาเดียวกันบ้างมั้ยครับ หรือมีช่องทางติดต่อไหนแนะนำมั้ยครับ เพราะลองโทรไป 02 111 1122 ตามเบอร์ที่ลงไว้หน้าเว็บแล้ว ก็มีแต่สายอัตโนมัติ ไม่มีช่องทางให้คุยกับเจ้าหน้าที่ ไม่ได้ประโยชน์อะไรเลย 

เม่าเหม่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่