ขอถามผู้หญิงด้วยกันค่ะ ที่เป็นหูดหงอนไก่ค่ะ ใครรู้มาตอบด้วยน้า

คือแฟนเราเป็นหูดหงอนไก่ค่ะ แล้วระหว่างเป็น เราก็ไปมีอะไรกับแฟนหลายต่อหลายครั้ง ไม่ได้ป้องกัน  จนตอนนี้แฟนจะหายแล้วเพราะลดลงเยอะ  เพราะเราพึ่งซื้อยามาให้ทา แฟนเป็นช่วง มีนา-พฤษภาคม  65  แต่เริ่มลดลงจะหายหมดช่วง ก.ค. 65 แต่ยังมีเล็กน้อย แต่ก็ลดลงเยอะมาก  เราไม่รู้ว่าเราติดเค้ามั้ย หรือเค้าเป็นแล้วมาติดเรา เพราะเราไม่เคยมีอะไรกับใคร มีแค่แต่กับเขา ครั้งแรกช่วง กชเดือนกันยา 64  ส่วนเขาเคยมีแฟนมาก่อนหน้านี้ 2-3 คนค่ะ จนมาถึงช่วงนี้เดือนนี้คือก.ค. เราไปรู้ข้อมูลมาว่าถ้าเค้าเป็น เราก็ต้องติด แต่ตอนนี้เราพึ่งมาสังเกตตัวเองมากขึ้น เลยอยากรู้ว่าผู้หญิงที่เป็นหูดหงอนไก่มีอาการ หรือตุ่มขึ้นตอนไหนคะ  มีอาการอะไรบ้าง รักษาที่ไหน ยังไง นานมั้ย ควรเลี่ยงอะไรบ้าง เพราะตอนนี้เราไม่เห็นตุ่มหรืออะไรขึ้นเลย ไม่คันด้วย ไม่รู้ว่ามันจะมีขึ้นมั้ย ตรงไหน มีแค่ตกขาวค่ะ มีทุกวัน เริ่มมีเยอะช่วงกุมฟภามีนา65 แต่ช่วงที่ไม่ได้มีเพศสัมพันตกขาวไม่ค่อยมีค่ะ   ใครเคยเป็นช่วยมาแชร์ด้วยน้า เครียดมากค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่