ตามหาการ์ตูน Yaoi พระเอกผมสีทอง นายเอกผมสีดำ😅

กระทู้คำถาม
เรามีการ์ตูนวายเรื่องนึงเราเคยอ่านเมื่อปีที่เเล้วพอเราจะกลับมาอ่านอีกเเต่ก็หาไม่เจอเเล้ว มันจะเป็นประมาณว่าพระเอกผมสีทองเป็นพระราชา (มั้ง) ส่วนนายเอกผมสีดำใส่เเว้นเป็นครูสอนหลาน (มั้ง) ของพระเอกนี้เเหละ หลาน (มั้ง) ผมสีทอง เเล้วก็มีตอนนึงที่นายเอกไปเห็นว่าหลาน (มั้ง) ชอบกระต่ายนายเอกเลยไปขอให้พระเอกหาสัตว์เลี้ยงให้หลาน (มั้ง) พระเอกเลยเอาหมาดุๆให้ เเล้วตอนนั้นหลาน (มั้ง) ถือกระต่ายอยู่เเล้วก็มาไปเห็นพอดีหมาเลยวิ่งไหล้กัดกระต่าย นายเอกเลยเอาเเขนไปบังให้จนโดยหมากัดพระเอกที่กำลังดูนายเอกพอดีก็เลยเห็นว่านายเอกโดนหมากัดเลยรีบวิ่งไปช่วย ประมาณนี้มั้งคะจำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่