เเฟนชอบคนอื่นเเล้วใกล้บ้านอีก

กระทู้คำถาม
คือเรื่องนี้ผมอึดอัดมากครับผมรักมากๆรักที่สุด เรื่องคือว่า บ้านของเเฟนผมอะอยู่ใกล้คนที่เเฟนผมมันชอบอายุห่างจากเเฟนผม4-5ปี เเล้วพอมาช่วงเเฟนผมย้ายบ้านก็มาเจออีกเรื่องชอบคนใกล้บ้านอีกเเล้ว เเอบดูโทรคุยกันคลอกันผมรู้เเต่ผมไม่อยากพูดเลยคนชื่อเเฟนผมชอบอยู่ตอนนี้อายุมันห่าง6-7ปีได้ มันซื้ออะไรไปกินด้วยกันเจอกันเเบบผมไมารู้อะไรเลย ผมร้องไห้ทุกวันมันกลับมีความสุขกับอีกคน พอมีเรื่องอะไรนิดเดียวก็ไล่ผมทั้งๆที่ผมไม่อยากไป อะไรก็เลิก ไม่คิดถึงช่วงที่เจอกันครั้งเเรกบ้างเลยหรอ ผมตามง้อทุกวันเเฟนผมจะไปเต็มที่ ผมก็ตาม เเล้วอีกอย่างผมฝึกงานที่เดียวกันด้วย ผมอายุ19 เเฟน17-18 เเต่ทำเเบบนี้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่เลยผมโครตเสียใจเลย วันนี้ก็รู้อีก คือไอ่คนที่เเฟนผมมันชอบอะมีลูกมีเมียนะ เเต่มันบอกกับเเฟนผมว่าเลิกกับเมียมันไปเเล้วอยู่กับลูก มันบ้านใกล้กันผมก็ไม่รู้ว่าจะทำไรกันบ้างได้เเต่ต้องเชื่อใจ ผมควรทำยังไงดีครับ คือมันลำบากมากๆจริงๆทรมานที่สุดผมเเย่คนเดียวเเฟนผมกับไม่เป็นไรไม่ค่อยจะตามจะง้อผมเลยด้วย ขอบคุณนะครับที่มาอ่านอาจจะอ่านยากๆน่อยนะครับ
เหมือนผมมาระบายด้วยมันอึดอัดไปหมด (ขอกำลังใจเเละคำเเนะนำหน่อยนะครับ)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่