ซื้อของขวัญให้แฟนแหวนกับนาฬิกาที่ชอบสำหรับผู้ชายที่เป็นผู้ใหญ่มากๆแล้วอย่างไหนดีกว่ากันคะ

กระทู้คำถาม
หนูอายุ 25 ค่ะ แฟนอายุ 52 อิอินางโสด1000% 
คือหนูคบแฟนมาสองปีแล้ว ใกล้วันเกิดเค้าแล้วหนูกำลังคิดว่าจะซื้ออะไรให้เค้าดี เค้าชอบใส่นาฬิกาหนูรู้ว่ารุ่นไหนเค้าอยากได้ กับแหวนคู่ ราคาก็พอๆกัน เค้าบอกหนูตลอดว่าไม่ต้องให้อะไรเค้า วันพิเศษหนูก็จะทำของทำมือน่ารักๆให้เค้า (เช่น สมุดทำมือ ช่อดอกไม้ที่ใช้ดาวผับ เค้กทำเอง) เค้าก็จะบอกว่าไม่ต้องทำอะไรให้เค้าแค่เป็นเด็กดีก็พอ แต่หนูก็อยากให้ พี่ๆคิดว่าซื้ออะไรดีคะ ซื้อแหวนคู่เค้าจะดีใจมั้ยหรือควรซื้อนาฬิกาที่เค้าอยากได้ดีคะ หนูอยากซื้อแหวนทองสักวงให้เค้า หนูจะสวมนิ้วนางข้างซ้ายให้เค้าในวันเกิดของเค้า หรือซื้อนาฬิกาดีคะ🥲 หนูเครียดจนจะเอาเท้ามาก่ายหน้าผากอยู่แล้วค่ะ หนูอยากตอบแทนความรักความเอาใจใส่ของเค้าผู้ชายที่แสนดีของหนู หนูแอบเก็บเงินมาทั้งปีเพื่อสิ่งนี้ พวกพี่ๆช่วยหนูคิดหน่อยนะคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่