Meso fat ลดแก้มตัวไหนดี ที่ไหนปังคะ

สวัสดีค่า เราขอคำปรึกษาหน่อยงับ พอดีไม่เคยฉีดหน้าหรือทำอะไรเลยค่า ละเราเป็นคนแก้มเยอะะะ ลองหาเน็ตบ้างแล้วแต่อยากได้คนที่เคยฉีดลดแก้ม ลดหน้าบวมจริง ๆ มารีวิวต่อและแนะนำค่า กลัวว่าจะไปฉีดตัวที่แสบ ผิวไหม้หรือแก้มไม่ลงต่าง ๆ  ;-; ปล.ขอเป็นคลินิกในกรุงเทพโซนสยามจะดีมาก ๆ เลยค่ะแง้ง 🥺 หรือใครเคยฉีดอย่างอื่นมาก็แชร์ให้กันได้นะคะ ในอนาคตคงไม่จบแค่แก้มค่า5555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่