มีโอการท้องมั้ย เครียดมาก

กระทู้คำถาม
เรื่องที่1.
เมื่อวันที่30มิ.ย เป็นช่วงที่เราเป็นประจำเดือนวันที่2 ก่อนหน้านี้เราก็เคยมีอะไรกันมาก่อน แล้วเราก็ได้กินยาคุมฉุกเฉินไปแบบ1เม็ด แล้วเราก็มีอะไรกับแฟนในวันที่30มิ.ย แต่ก็คิดแล้วคิดอีกค่ะ สุดท้ายก็มีอะไรกัน แบบป้องกันค่ะด้วยการใส่ถุงยาง พอมาวันที่1มิ.ย ประจำเดือนเราก็หายค่ะ แปลกมั้ยคะ ปกติเวลามีประจำเดือนเราก็มาแค่3-4วัน
เรื่องที่2
มาวันที่2มิ.ย เราก็มีอะไรกับแฟนอีกครั้ง มีการป้องกันทุกรอบค่ะ แต่รอบนี้เรากัลวลนิดหน่อย เพราะตอนเราไปล้างอวัยวะเพศ มันมีเหมือนน้ำขาวๆเหมือนน้ำอสุจิ แต่เราไม่แน่ใจว่ามันคืออะไร แต่เราเช็คแล้วค่ะ ว่าถุงไม่รั่วไม่แตก ตอนแตก ก็แตกคาถุง เอาออกมาแล้วค่อยแตกค่ะ หรือมันคือน้ำอะไรหรอคะ  เราไม่แน่ใจก็เลยกินยาไปอีกรอบนึง ตอนนี้เครียดมากๆ
ปล.อย่าหาว่าเรานั่นนี่เลยนะคะ ที่เราตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา เพื่ออยากได้ข้อมูลประสบการณ์จากทุกคน เราเครียดมากเลยตอนนี้ ได้โปรดลองให้ความเห็นดูค่ะ ขอบคุณคนที่ให้ความคิดเห็นล่วงหน้านะคะ🥺🥺
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่