แฟนไม่ค่อยมีอะไรด้วย

สวัสดีค่ะ เกริ่นก่อนนะคะ เรากับแฟนห่างกัน3ปี เรา22ค่ะ คบกับแฟนมาจะ2ปีแล้ว แรกๆไม่ได้อยู่ด้วยกัน แฟนติดนายสิบ นานทีเจอกัน พึ่งมาได้อยู่ด้วยกัน3เดือนมานี้ พักหลังมาแฟนไม่ค่อยมีอะไรด้วยค่ะ เราปกติทุกอย่าง นน.เท่าเดิม ทุกอย่างในร่างกายปกติ แต่แฟนก็ไม่มีอะไรด้วย ทะเลาะกันหลายครั้งแล้ว จนเราไม่พูด เขาก็ไม่ทำ พอถามเขาบอกทำไมไม่เริ่มก่อน ไม่ทำเอง เขาบอกเหนื่อยทำงาน แต่ขนาดวันหยุด หยุดหลายวันเขาก็ไม่ทำ คือเราต้องช่วยตัวเองบ่อยมากค่ะ เราควรจะทำยังไงดีค่ะ มันเป็นเรื่องใหญ่นะสำหรับเรา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่