ช่วยแนะนำโรงพยาบาลที่เก่งเกี่ยวกับให้อาหารหน้าท้องหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ เรามีเรื่องจะปรึกษาเรื่องพ่อของเรา
พอดีพ่อเราป่วยเป็นมะเร็งและทำได้ทำการเจาะหน้าท้องเพื่อให้อาหาร
แต่หลังจากที่เจาะมาได้สักพักแล้ว มันเหมือนมีอาหารเริ่มซึมออกมา
ถ้าอาหารออกมาหมด ก็เหมือนมีน้ำย่อยและเลือดปนออกมา
ไปปรึกษาหมอที่เจาะให้ เขาก็บอกทำอะไรให้ไม่ได้
เราเห็นท่านปวดแล้วสงสารท่านมาก
เพราะเป็นทั้งที่คอและท้อง

เราอยากหาหมอปรึกษาเรื่องนี้โดยตรง
มีที่ไหนแนะนำบ้างค่ะ
ขอราคาไม่แรงมากนะคะ

ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่