ขี่ N-Max155 ไปเที่ยวเชียงใหม่ ลำปาง

ลองทดสอบเอา N-Max155 วิ่งทางไกลไปเชียงใหม่ ว่าจะทำได้ไหมเพราะเป็นรถรุ่นเล็ก และเป็นสายพานด้วย ครั้งที่แล้วเอา CBR250R ไปถือว่าวิ่งสบายๆ คราวนี้ก็หวั่นๆ ว่าจะผ่านไหม เที่ยวนี้ขนของไปไม่ค่อยเยอะ ใส่กล่องหลังอย่างเดียว รถจะได้เบาๆ เรามาลองทดสอบไปด้วยกัน ไปกันเลยครับ

ออกจากกรุงเทพ ฝนก็มารับตั้งแต่รังสิตยาวไปอยุธยากันเลยนะครับ แต่ไม่หนักมาก ขี่ลุยไปเย็นสบายกันเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่