ใครได้ลองกินทั้งกาแฟ 2in1 และ 3in1 ของ Essenso ตัวใหม่แล้วบ้างครับ

เห็นมีหลายเสียงบอกว่ากลิ่นและรสชาติไม่เหมือนเดิม ความหอมลดลง และไม่เข้มเท่าสูตรเก่า นี่จริงไหม มันลดลงเยอะมากไหมครับ

พอดียังไม่ได้ซื้อลองเลย

อรกอย่างเห็นมี 2 สูตร คือกาแฟปกติ กับกาแฟเอธิโอเปีย(สีเขียว) 

อยากรู้ว่าแบบซองสีเขียวนี่กลิ่นและรสชาติแตกต่างจากสูตรปกติยังไงบ้างครับ ในเรื่องกลิ่นและรสชาติ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่