ตามหามังงะครับ

เรื่องยังไม่เก่ามาก  แนว slice of life , romance

เรื่องเกี่ยวกับคู่รัก พระเอกทำงานอยู่ร้านอาหาร นางเอกทำงานร้านดอกไม้
วันนึงระหว่างออกเดท หมอกก็ลงจัดแล้วหลังจากนั้นร่างพระเอกก็กลายเป็นเด็ก 
ทั้งคู่เลยต้องใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันและปิดไม่ให้คนอื่นรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นโดยนางเอกบอกคนรอบตัวว่าเด็กผู้ชายที่มาอยู่ด้วยคือน้อง
พร้อมกับหาวิธีที่จะทำให้ร่างพระเอกกลับไปอายุเท่าเดิม

จำได้ราวๆนี้รบกวนด้วยครับ

****** ยืนยันว่าไม่ใช่โคนันนะครับ ******

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่