เบอร์ส่วนตัวโดนแอบอ้างโดยพนักงาน Flash Express

กระทู้คำถาม
ตอนนี้มีพนักงานใน flash express สาขาประเวศ แอบอ้างเอาเบอร์ผมไปใส่เป็นเบอร์ติดตามพัสดุ แล้วมีคนโทรตามพัสดุที่เบอร์ผมวันละเกือบ 10 สายทุกวัน ทำให้ผมเดือดร้อน ติดตามมาหลายครั้ง ตลอดเวลา แต่ทางflash ไม่ได้แสดงความรับผิดชอบใดๆเลย ในความผิดพลาดของบริษัท แค่พูดว่าจะประสานงานให้ ผ่านมาเกือบเดือนแล้ว ไม่มีอะไรคืบหน้าเลยครับ อย่างนี้ผิด พรบ ส่วนบุคคลหรือเปล่าครับ รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแชร์ความคิดเห็นหน่อยนะครับ ว่าจะทำอย่างไรดี เดือดร้อนจริงๆครับต้องมาคอยรับโทรศัพท์ทุกวัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่