Checklist วีซ่าฝรั่งเศส

สวัสดี​ค่ะ​

บังเอิญเพิ่งยื่นวีซ่าฝรั่งเศส​ไปและด้วยความสะเพร่าเราไม่ได้ดูตรงเช็คลิสที่เป็น​ document supporting list ที่จนท.​ ติ๊กว่าเรายื่นอะไรบ้าง​ จนท.​ ไม่ได้ติ๊กตรงช่อง​ accommodation เรายื่นเสร็จก็ไม่ได้ตรวจทานตรงนี้เพิ่งมาดูตอนกลับถึงบ้านซะแล้ว​ แต่เรายื่นเอกสาร​ accommodation ที่เราบุ๊คทังหมดให้จนท.​ไปแล้ว​ จนท. ก็เก็บใส่ซองหมดนะคะ

คำถามคือมันจะมีปัญหามัยคะ​ ตอนนี้นอยด์ขั้นสุด​ T^T​ ใครเคยมีประสบการณ์​แบบนี้บ้างคะ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่