อยากง้อคนหมดใจทำไงดี😭

[code]   ผมเป็นคนบอกเลิกนางนางขอไห้กลับไปหานางแต่ตอนนั้นผมทำนางเสียใจมากลึกๆก็รักนางมาก นิสัยที่ทำไห้นางร้องไห้คืองี่เง่าเอาแต่ใจไม่ชอบฟังนางทะเลาะกันแทบทุกวันชอบพูดคำแรงๆใส่นางเวลาทะเลาะกันสุดท้ายนางเลือกเดินออกไปจากชีวิตผมแต่ผมอยากง้อนางผมถ้ามว่านางรู้สึกยังไงนางบอกรู้สึกรักนิดๆแต่ไม่เหมือนเดิมนางบอกอยากอยู่คนเดียวสบายใจกว่านางบอกคาสายกับเพื่อนทุกคืนเลยแต่นางบอกยังเป็นห่วงเราอยู่นางดูสตอรี่เราตลอดแต่พอเราเรียกร้องมากเกิ้นไปนางเริ่มใช้คำพูดแรงๆ  เช่น อย่ากวนได้มั้ ฟังบ้างเหอะ ไปหาคุยกับคนอื่น อย่ายุ้งเรื่องส่วนตัว พอจะมีโอกาสที่นางจะกลับมารักเรามั้ยถ้าเราแรับปรุงตัวไห้นางเห็น

[/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่