เชื่อมเหล็ก มองเห็นสีเขียวเป็นสีน้ำเงินเเล้วก็สีเทา จะหายไหม

วันอังคารเรียนเชื่อมเเล้วเเสปตาปวดอะไรทุกอย่างเเล้วครับ ขอถามเลยละกัน ตอนเล่นrov มองเห็้นหลอดเลือดตัวเองสีเขียวเป็นสีเทา เวลามองข้างๆใกล้ๆหลอดเลือดจะเห็นรู้ว่าเป็นสีเขียวเเต่พอมองโฟกัสหลอดเลือดเห็นเป็นสีเทา วันนี้วันพฤหัสเล่นฟีฟายเหมือนเดิมครับมองข้างๆรู้เห็นว่าเป็นสีเขียวเเต่พอโฟกัสเห็นเป็นสีน้ำเงินพอเอามามองใกล้ขึ้นถึงเห็นเป็นสีเขียว ส่วนมากจะมองสีเพี้ยนกับสิ่งเล็กๆไม่ใหญ่ จะหายไหมครับกลัวมากๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่