สมัครบัตรm passทางออนไลน์ โดนตัดเงินไปแล้วแต่ไม่ได้บัตร

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ วันนี้เราได้ทำการสมัครบัตรm passผ่านทางเว็บของเมเจอร์ แล้วเราเลือกชำระเงินผ่านทางTrue walletน่ะค่ะ ทุกอย่างปกติดีเลยค่ะจนตอนที่มันให้ใส่รหัสยืนยันการชำระเงิน พอเราใส่รหัสเสร็จหน้าเว็บขึ้นว่าการชำระเงินของเราไม่สำเร็จแต่ในแอปทรูวอลเล็ตแจ้งว่าได้ชำระให้m passไปแล้ว เราเลยตรวจสอบดูสรุปก็คือยังไม่ได้บัตรค่ะ เราควรทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่