อ่านหนังสือ สถาบันสถาปนา มาถึงเล่ม5 พบว่าเล่มนี้ตั้งใจใส่เรื่องเพศเข้ามาเยอะมาก อ่านไปก็สยิวกิ้วไป

กระทู้คำถาม
ผมได้มีโอกาสอ่านหนังสือ สถาบันสถาปนา ในช่วงท้ายเล่ม4 ผมก็คิดในใจแล้วล่ะว่าเล่มต่อไปคงต้องมีฉาก Love sence ให้ได้อ่านกันแน่ๆ แล้วก็พบว่ามันมีจริง และใส่มาแบบจัดเต็มด้วย ไม่คิดเลยว่าจะกล้าใส่เนื้อหาที่โจ่งครึ่มขนาดนี้ ยกตัวอย่าง

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

นอกจากฉากสยิวกิ้วกับดวงดาวแล้วยังมีฉากสยิวกิ้วระหว่างหนุ่มสาววัยกลางคนรุ่นเดอะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ผมว่ามันฉีกแนวไปมากพอสมควร จริงอยู่ที่การร่วมรัก ถือเป็นปัจจัย4ของมนุษย์ แต่มันจำเป็นที่จะต้องลงรายละเอียดมากระดับนี้เชียวหรือ เและเนื้อเรื่องมันไม่มีความจำเป็นที่จะต้องใส่ฉากเหล่านี้เข้ามาเลย ท่านที่เคยอ่านหนังสือชุดนี้คิดเห็นอย่างไรครับ และตอนที่อ่านไปถึงเล่ม5ท่านมีความรู้สึกอย่างไร ตกตะลึงเหมือนผมไหม ตอนที่ผมเจอเนื้อหานี้ครั้งแรกถึงกับตกใจเลย นี่เรากำลังอ่านนิยาย Sifi อวกาศจริงมั้ยเนี่ย บางครั้งถึงกับลืมตัวไปเลยนึกว่าอ่านหนังสืออาจารย์กังฟูอยู่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่