โปรไบโอติก กินดีๆ แนะนำหน่อยคับ

ช่วงนี้เรารู้สึกว่าร่างกายไม่ค่อยแข็งแรงเลยครับ จากเมื่อก่อนผมแข็งแรงมาก แต่ตอนหลังๆมานี้อ่อนแอลงเยอะ อาจเป็นเพราะทำงานหนักพักผ่อนน้อย ร่างกายเลยรวนๆ ระบบขับถ่ายก็มีปัญหามากขึ้นครับปกติเมื่อก่อนก็มีปัญหาอยู่แล้วถ่ายวันเว้นวัน เว้นสองวันบ้าง แต่ช่วงนี้สามวันครั้งอย่างต่ำๆ เพื่อนเลยแนะว่าควรกิน โปรไบโอติกแต่ในตลาดมีเยอะมากเลือกไม่ถูกครับ รบกวนแนะนำหน่อย

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 21
เรากิน ขวดเหลืองของ หมอพง อะ รุ่น 3d กินละ ชอบเลยนะ ไม่จู้ดๆ แต่สุขภาพดีขึ้นเรื่อยๆ ถ่ายไม่ต้องเบ่ง กับ รู้สึกร่างกายแข็งแรงขึ้น ไม่ค่อยปวดท้อง ไม่ค่อยเป็นผื่นแพ้ + แนะนำหากินกับพวก fiber ผงๆ ด้วย ที่เป้นพวก prebiotic จะได้ ช่วยเชื้อโตดีๆเวลากิน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่