สั่งของแล้วของหาย

กระทู้คำถาม
คือว่าผมสั่งของจากเฟสบุ๊ค เป็นการ์ดนะครับ บัดดี้ไฟท์ คนขายส่งของทางkerry ผมสั่งไปของบอกถึงวันที่20เดือน6(เด้งมาในแอพ)ผมไปบ้านแม่(บ้านที่ผมส่งที่อยู่)วันที่25เดือน6 ไม่เจอของครับ ในบ้านนั้นไม่มีใครอยู เพราะว่าแม่ทํางานที่รังสิต ยายกับผมอยูสามโคกบ้านอยู่ปทุมสายในที่ไม่มีคนอยู่เพราะแม่จะซื้อให้ยายอยู่แต่ยายไม่อยู่และผมก็ต้องโดนบังคับให้อยู่กับยาย(เพราะแบบนี้เลยไม่มีใครอยู่) ผมไม่เจอของ ผมต้องทํายังไงหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่