อจากจะถามความคิดเห็นจากทุกคนครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเป็นคนอ้วน ไม่หล่อ ผมคบกับแฟนมา 8 ปี นี่คือแฟนคนแรกของผม ผมย้ายมาอยู่บ้านแฟน หน้าที่ของผมคือทำงานบ้านทุกอย่างคอยดูและเค้าตลอดจนเค้าจบปริญญา เราสองคนใช้ชีวิตด้วยกัน ทำอะไรด้วยกัน ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอดคอยดูแลเอาใจใส่กัน ตัวแทบจะติดกัน แฟนผมเป็นคนขี้อายไม่กล้าไปทำอะไรคนเดียว แต่ช่วงหลังมาผมรู้สึกว่าเค้านิสัยเปลี่ยนไปกล้าไปไหนมาไหนคนเดียวมื่อก่อนผมก็เล่นโทรศัพท์มือถือแฟนได้ปกติ แต่ระยะหลังมาเหมือนเค้าจะไม่อยากให้ผมไปยุ่งกับของของเค้าแต่มาช่วงระยะหลังนี้ แฟนผมอยากให้ผมกลับไปอยู่บ้านผมเอง แรกๆก็ให้ไปวันสองวัน หลังๆให้อยู่ยาว แต่เค้าจะให้ผมกลับมา ช่วงที่เค้าต้องการความช่วยเหลือหรือเบื่อผมเลยถามเค้าว่า เพราะอะไร เค้าตอบกลับมาว่า อยากอยู่คนเดียว ผมก็ลองย้อนคิดดูว่าผมทำไม่ดีอะไรตรงไหน หรือเพราะช่วงนี้ผมไม่มีรายได้

เลยอยากจะขอความเห็นจากทุกคนครับ ว่าผมควรทำยังไงต่อไป ขอบคุณครับ
😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่