ซื้อรอฃเท้ามาผิดไซส์ สามารถเปลี่ยนได้ไหม

สอบถามครับ พอดีซื้อรองเท้า converse ที่ shop converse เซนทรัลลาดพร้าวมา ตอนลองที่ shop มันพอดีครับแต่พอกลับมาที่บ้านแล้วมันรู้สึกหลวมๆ เลยอยากจะสอบถามว่า สามารถนำไปเปลี่ยนได้ไหมครับ กรณี ใบเสร็จและ tag ราคา รวมไปถึงสินค้ายังสภาพเดิมครับ

แสดงความคิดเห็น