อยากได้อาชีพที่แบบ ไปเช้าเย็นกลับ

สวัสดีค่ะ อยากจะมาขอแนวทางในการเรียนต่อ คือเราไม่รู้ว่าตัวเองชอบวิชาอะไร ชอบเรียนอะไร และตอนนี้เรากำลังเรียนสายวิทย์-คณิตค่ะ  อยากได้ที่เรียนที่ค่าเทอมไม่แพงมาก แล้วก็ได้งานที่ไปเช้าเย็นกลับค่ะ อยากมีเวลาว่างบ้าง ยังไงเราก็ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ TT
แสดงความคิดเห็น