มีข้อสงสัยในการจ่ายเงิน internet ของทรู ที่จ่ายสแกนใบเรียกเก็บเงิน มันจะไปจ่ายให้ทรูมันนี่

มีข้อสงสัยในการจ่ายเงิน internet ของทรู   ที่จ่ายสแกนใบเรียกเก็บเงิน  มันจะไปจ่ายให้ทรูมันนี่  แล้วระบบทรูมันนี่มันใช่เวลาประมวลผลกี่วันครับ  ที่จะไปกระทบยอดเรียกเก็บของ ทรูอินเทอร์เน็ต   เพราะวันนี้ผมสแกนจ่ายผ่านแอปธนาคารไปเข้าทรูมันนี่ตั้งแต่เช้า    แต่ระบบใน true service มันยังขึ้นว่าผมค้างจ่ายค่าอินเทอร์เน็ตอยู่เลย    เลยอยากทราบว่า ระบบทรูอินเทอร์เน็ตจะใช้เวลากี่วันครับ ถึงจะปรับปรุงว่าจ่ายเงินแล้ว   ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่