ถามพี่ๆหน่อย

กระทู้คำถาม
อาการโรคซึมเศร้านี่เป็นยังไง ผมว่าผมจะไปหาหมออยู่ ไม่รู้ดิบอกไม่ถูกมันซึมแบบผมบอกไม่ถูกวะอารมณ์มันยังไงไม่รู้แล้วตอนนี้อยู่คนเดียวไม่ได้อยู่ที่บ้านมันยิ่งคิดหลายเรื่องบางทีก็ร้องไห้หรือผมคิดมากเกินไป แบบเวลาอยู่กับเพื่อนก็ดูมีความสุขแต่พออยู่คนเดียวในห้องมันคนละคนเลยหรือมันก็ปกติ ผมคิดมากไปหรือป่าวหรือผมเหงางงตัวเองรู้สึกเหนื่อยหรือผมเลอะเทอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่