รบกวนทำนายฝันให้หน่อยค่าาา

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เมื่อคืนเราฝันค่ะ ประมาณ ตี2-4 ค่ะไม่เกินนี้
เราฝันว่าเราพาเพื่อนกับหลานไปเที่ยว หลานเราอายุ 8 เดือนค่ะ  ในฝันสถานที่เราไปเที่ยว เป็น บ่อน้ำใหญ่ ใสสะอาด ในน้ำ จะมีลักษณะเป็นเกลียวๆ คล้ายๆน้ำวน เล็กๆเยอะมาก  คนในฝันบอกว่า เป็นเพราะ ทุกคนช่วยกันสวดมนต์ ภาวนา ทำให้เกิดปฎิหาร นี่ขึ้น ในฝัน อากาศเย็นสบาย ร่มรื่น ต้นไม้เยอะมาก เหมือนในป่าเลยค่ะ เราก็ได้เอาน้ำในบ่อ มาลูบหน้า เราและหน้าหลาน เพราะในฝัน เราเชื่อว่า น้ำนี้เป็นน้ำศักดิ์สิทธิ์ เรารู้สึกสบายใจอย่างบอกไม่ถูกเลยค่ะ #ป.ล. เราได้เช่า บ่วงนาคบาศ มาค่ะ ไม่รู้ท่านจะสื่อถึงเรามั้ย เรานับถือมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่