[Kep1er]ครองอันดับที่1👑 ในญี่ปุ่นครึ่งปีแรก2022 บน JOYSOUND🇯🇵

โดยเพลง "WA DA DA" ของ Kep1er
ได้อันดับที่ 1 
ในการจัดอันดับของ JOYSOUND 
ในครึ่งปีแรก2022
[หมวดเพลง K-POP 2022]
และเพลงของวงยังติดอันดับถึง 3 เพลง

~ บอกความรู้สึกที่ "WA DA DA"
ได้อันดับที่1 ~

ยูจิน : เมื่อได้ยินข่าวนี้ ฉันรู้สึกแปลกใจมากที่คิดว่า "WA DA DA" เป็นที่รักของใครหลายๆ คนจริงๆ 
ฉันรู้สึกขอบคุณมากๆค่ะ ที่คนญี่ปุ่นจำนวนมากที่สนับสนุนฉัน ฉันจะพยายามอย่างเต็มที่เพื่อส่งมอบเพลงที่ยอดเยี่ยมให้กับทุกคน!!

~ ช่วยบอกวิธีร้องเพลง "WA DA DA" ที่คาราโอเกะหน่อย ~

ฮิคารุ : ถ้าคุณสามารถร้องเพลงไปพร้อมกับความสนุกสนานได้ คุณก็จะได้คะแนนเต็ม 100!!

~กิจกรรมในอนาคต~

มาชิโระ : มินิอัลบั้มชุดที่ 2 "DOUBLAST" ออกวางจำหน่ายแล้ว! เป็นอัลบั้มที่ฉันทำงานหนักมากในการเตรียมตัว ชื่อเพลง "Up!" เป็นเพลงที่สนุกและสดใสมาก
เลยอยากส่งพลังแห่งความสุขให้ทุกคนค่ะ หวังว่าจะได้รับการสนับสนุนให้กับ
เคปเลอร์นะคะ 🤍

Credit :
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่