บัตรเครดิตแสนสิริแพลตตินั่ม

ขอสอบถามหน่อยค่ะ พอดีสมัครบัตรเครดิตแสนสิริแพลตตินั่มของscb อยากทราบว่าการใช้งาน ใช้ยังไงอ่ะค่ะ มันสามารถรูดผ่อนสินค้าได้ไหม ถ้ารูดได้สามารถรูดผ่อนสินค้า ได้จากที่ไหน ห้างสรรพสินค้า ร้านต่างๆ จะรูดได้ไหมค่ะ แล้วมันสามารถถอนออกมาเป็นเงินสดได้ไหม หรือเขาเอาไว้รูดผ่อนสินค้า หรือเกี่ยวกับคอนโด โรงแรมอย่างเดียว ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ🙏

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
คิดซะว่าทันคือบัตรเครดิตใบหนึ่งของ SCB ครับ บัตรเครดิต SCB ทำอะไรได้ ใบนี้ก็ทำได้เหมือนกัน แค่คุณจะได้โปรพิเศษจากแสนสิริเพิ่มเข้ามาแค่นั้นครับ

แล้วก็บัตรเครดิตไม่จำเป็นอย่าไปกดเอาเงินออกมาเลยครับ ดอกแพง ถ้าจำเป็นจริงๆ ไปทำบัตรกดเงินสดอีกใบดีกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่