ผมต้องทำยังไงดีครับพี่ๆ

คือผมอายุ18ปี กำลังฝึกงานครับ คือมีวันนี้  ผมได้ไปฝึกงานปกติ  ที่สถานประกอบการณ์ แล้ว หัวหน้าวานที่รับผมเข้าทำงาน  ตอนนั้นกำลังเก็บอุปกรณ์ กำลังจะออกไปทพงานนอกสถานที่ แล้วผมเก็บของสาชิ้นหนึ่งผมถามเขาว่า อันนี้เอาไปไหมครับ เขาก็บอกเก็บใส่ถุงกับอุปกรณ์อื่นๆ แล้วทีนี้ กำลังจะเก็บขึ้นรถ เขาก็ด่าผมว่า  บอกให้เอาไปไว้บนรถ ไม่ได้บอกเอาใส่ถุง เขาก็ด่าผม แบบด่าอ่ะครับ ผสก็อธิบายว่าเขาเป็นคนบอกผมให้เก็บใส่ถุง เขาก็ด่าว่าผมเถียงอ่ะครับ คือผมต้องทำยังไงดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่