หาคนไข้ทำฟัน มธ.รังสิต ไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ

❌❌❌ได้เคสแล้วค่ะ❌❌❌

สวัสดีค่ะ เราเป็นนักศึกษาทันตแพทย์กำลังหาเคสจบที่เรียกว่าcomplete case ซึ่งเป็นการดูแลสุขภาพภายในช่องปากทั้งหมด
งานที่สามารถนำมาเป็นเคสสอบได้มีดังนี้ค่ะ

1.ถอนฟัน/ผ่าฟันคุด ต้องมีฟันล่างอย่างน้อย1ซี่
   2.รักษารากฟันเฉพาะฟันหน้า
   3.อุดฟัน อย่างน้อย2ซี่

โดยการจะเป็นเคสสอบต้องมีอย่างน้อย2ข้อจากข้างบนค่ะ

**เนื่องจากต้องมีขั้นตอนการขูดหินปูนทุกกรณีดังนั้นคนไข้จำเป็นต้องมาตามนัดหลายครั้งมากๆจึงต้องการคนไข้ที่สะดวกมาตามนัดสัปดาห์ละ 3-4ครั้ง ใน       ช่วงขั้นตอนการขูดหินปูน หลังจากนั้นจะเป็นนัดรักษาตามซี่ฟันที่มีปัญหา**
**รวมทุกขั้นตอนการรักษาอาจจะต้องมาหลายครั้ง(อาจเกิน10ครั้ง ขึ้นอยู่กับปัญหาภายในช่องปากของผู้ป่วยด้วย) ขอคนไข้ที่สะดวกมาตามนัดจริงๆค่ะ**
**คลินิกเปิดทำการเฉพาะ วันจันทร์-ศุกร์ เวลาราชการ**

สถานที่คลินิกทันตกรรมนักศึกษา ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต

สามารถทักมาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่