แฟนอยากให้มีอะไรกับผู้หญิง (แฟนผช)

แฟนเรา ผช อยากให้เราไปมีอะไรกับผู้หญิง เขาบอกยินดี และไม่ได้ว่า จะคบก็ได้ แต่ให้รู้แค่ว่าต้องกลับมาหาเขา 
คือเหมือน ให้กลับมาอยู่กับเขา และมีบางครั้งเขาบอกว่า ถ้าเรามีอะไรกับผู้หญิง เขาขอ ดูได้ไหม ห่างๆก็ได้ 
เราเลยงงๆว่า จะให้เราไปมีอะไรกับผู้หญิงอื่น ทำไม ( อ้อลืมบอก ก่อนน่านี้เราเคยคบกับผู้หญิงมาค่ะ) เขาเลยพูดประมาณว่า
เขาจะมีอารมณ์มากตอนที่เขากำลังคิดจินตนาการว่าเรากำลังมีอะไร กับผู้หญิงอยู่ 

แต่เราเคยถามนะคะ ว่าแล้วทำไมไม่ให้เราไปมีอะไรกับผู้ชายได้ไหม เขาบอกไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่