ผู้ชายคิดยังไงกับผู้หญิงในแอปทินเดอร์คะ

อยากรู้ว่าผู้ชายสมัยนี้คิดยังไงกับผู้หญิงที่โหลดแอปทินเดอร์คะ

พอดีแฟนเก่าไปเจอว่าเราเล่นแอปหาคู่ในทินเดอร์ เลยทักมาด่า ว่าชีวิตตกต่ำถึงขนาดต้องไปเล่นแอปหาคู่ ไปเสอนตัวให้ผู้ชาย กลายเป็นคนไร้ราคา ทำตัวน่าสมเพช ทำตัวเหมือนพวกยิ้มที่เล่นแอปหาคู่ 

เลยงงว่าการโหลดทินเดอร์ นี่มันแย่ขนาดนี้เลยเหรอคะ
เราสมัครไปเฉยๆ ไม่ได้เป็น tinder gold ด้วยซ้ำค่ะ
😖😖😖
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่