โรงพยาบาลไหน มีหมอเก่งๆ ที่สามารถกู้โพรงจมูก ได้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้โพรงจมูกเราบอด ไม่มีลมเข้าออกถึงสองข้าง เกิดจากความที่เราชอบซีดจมูกตอนคัดจมูกแห้งๆ จนอักเสบทั้งสองข้าง แล้วบอดสนิท ไม่มีลมเข้าออก กินยาไม่หาย ไม่ใช่อาการคัดจมูกค่ะ เพราะกินยาไม่ลง ตอนนี้นอนไม่ได้เลยเพราะจมูกใช้งานไม่ได้ทั้งสองข้าง ทรมานมากค่ะ ต้องหายใจทางปากเอาตลอดเวลา ไม่รู้ว่าจะมีวิธีรักษาหรือเปล่าคะ หามาหลายที่ก็ไม่หาย แนะนำทีนะคะ อยากหายเป็นปกติ ไม่รู้จะมีทางไหม ผ่าตัด หรือ อะไรมีมั้ยคะ หรือเราต้องทนอยู่อย่างนี้ ก็คงไม่อยู่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่