Lazada ขึ้นสถานะคืนเงินให้แล้วแต่ยังไม่คืนเงินให้ ต้องทำไงครับ ???

ผมสั่งหูฟังไร้สายของไอโฟนใน Lazada  และได้ชำระเงินผ่านบัตรธนาคารครับ พอสักพักร้านยกเลิกการสั่งซื้อของผม 
เนื่องจากสินค้าหมด ผมเลยกดขอคืนเงิน ปรากฎว่า สถานะบน Lazada ขึ้นว่าคืนเงินสำเร็จ แต่ผมยังไม่ได้รับเงินคืนเลยครับ
ผมต้องทำยังไงครับ เครียดมากเลย เงินไม่ใช่น้อย ๆด้วย 🥺🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่