แฟนเปลี่ยนไปท้อง3-4เดือน ควรทำไงดีคะ?

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ท้องกับแฟน ท้องมา3จะ4เดือนแล้วค่ะ แฟนลบทุกอย่างออกหมด โพสต์ที่แท็กเรา สังเขป สถานะ รูปภาพไฮไลท์ จากลงสตอรี่ก็ไม่ลง ลบทุกอย่างออกหมด แบบนี้เราควรทำอย่างไงได้บ้างคะ เคเาลงสตอรี่เพลงแต่แบบแนวคิดถึงคนเก่าอะคะ แล้วเราก็มานอด์มาเครียดมาเศร้าเอง  แฟนเราเป็นคนที่ค่อนข้างชอบเอาแฟนลงสตอรี่ชอบแท็กค่ะ ที่เราเห็นความทรงจำเขาแต่ละปีแต่ละวัน แต่ตั้งแต่มีเรามาเค้าแทบไม่อยากทำให้เราเลย เราควรทำไงดีคะ จะเลิกก็ลูกในอนาคตเราต้องพึ่งเค้า เพราะถ้าเราไปทพงานก็ำม่มีใครเลี้ยงให้ พ่อแม่เราก็ไม่สามารถเลี้ยงให้ได้ถ้าเราไปทำงาน แต่แรกๆแฟนเราเค้าก็ดีทุกอย่างเลยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่