ฝันว่างูไล่ตามไม่หยุด ช่วยทำนายฝันหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
เมื่อปี 64ช่วงเดือนตุลาคมเราฝันว่ามีงูขนาดกลางตัวสีเขียวอ่อนมีลายเป็นคลื่นๆแต่มีอะไรที่หัวงูก็ไม่ทราบค่ะ(คล้ายหงอน) พยายามเข้ามารัดตัวเรา
เรานี่วิ่งหนีแบบสุดชีวิตตอนนั้นทำยังไงก็ได้ให้หนีพ้นจากงูนั่นมันทั้งรัดขาและข้อมือเราก็จับตัวมันแล้วดึงบ้างปัดทิ้งบ้างเอาน.สเล่มหนาๆทุบบ้างมันก็ไม่หยุดตามค่ะจนสุดท้ายเราวิ่งไปเจอประตูบานนึงเราเปิดเข้าไปแล้วปิดใส่หน้างูเลยค่ะอีกวินิดเดียวเราเกือบไม่รอดแล้ว555 ช่วยทำนายหน่อยนะคะว่าหมายถึงอะไร
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่