🌿พลเรือเอกเรียวคุกิว เก่งพอฆ่า"จักรพรรดิ"ได้ไหมครับ ? (Spoil)

จาก Spoil ตอนล่าสุด ที่ทุกคนได้อ่านกัน ขุ๊นพร๊ะ

เปิดเผยพลังของ พลเรือเอกเรียวคุกิว ที่ไล่ตบ คิง กับควีนซะ อนาถใน 2 ช่อง
นี่พี่แก มาโซโล่เดี่ยวด้วยนะ  ไม่ได้ยกมาทั้งกองทัพ  ไม่ได้เอาพลโทมาเอาใครติดตัวมาด้วยซ้ำ
โอดะยังอุส่ายัดประโยคเด็ด
"กับอีแค่ขุนพลจักรพรรดิ ถ้าอั๋วตบพวกเอ็งไม่ได้ คงไม่มีที่ยืนในตำแหน่งนี้แล้วโว้ย"
ฟังแล้วมันจี๊ดดดดดดดดดดด

เล่นตบ ขุนพลจักรพรรดิ แบบที่ตัวเองไม่มีแม้แต่รอขีดข่วน 
ทำเอาแฟนวันพีช ช็อคไปตามๆกัน  ว่า อ.โอดะ ทำอะไรลงไปเนี่ยยยยยย

เปิดภาค คิงควีนอย่างเท่ 
แต่พอ เปิดตัวพลเรือเอกคนใหม่ เอามาเชือดทิ้ง
ไม่สงสาร แฟนๆวันพีช ที่ไล่ตามสเกลพลังไม่ทันกันบ้างเล๊ยยยยยย
นี่พี่แกกำลังจะเข้าไปบวก กลุ่ม มหาเทพ ฟี่ ลอว์ คิด ต่ออีกแล้ววววว

เรียกว่า บวกไม่ได้พักเลยยย
เก่งแบบนี้ เพื่อนๆคิดว่า 
พลเรือเอกเรียวคุกิว จะเก่งพอฆ่าจักรพรรดิ ได้ในกี่ช่องครับ
ผมเริ่มสับสน สเกลของพลเอก กับจักรพรรดิไปหมดแล้ววววววว
นี่ถ้ามีเพื่อนพันทิปบอกผมว่า เรียวคุกิว ต่อย บิ๊กมัมตายในช่องเดียว ผมก็เขื่อนะ

แต่กระทู้นี้ไม่ปั่นแน่นอน เพราะ มี 1คนที่คิดว่า เรียวคุกิวฆ่าได้แน่ๆ “มหาจักรพรรดิ บากี้”
.

แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 9
เขามีปมไรกับตัวละครวันพีชไหมอะ  เหมือนปั่นๆอยากกเอาชนะทางความคิดเลย แปลกๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่