จะซื้อ iphone 11 เล่น rov ปรับสูงทุกอย่างมีปัญหาไหม

สวัสดีค่ะ คือเราเล็งรุ่น ios มานานแล้ว เพราะชอบระบบกับกล้องของ ios มาก แต่ว่าเราดันชอบเล่นเกมด้วยค่ะ คือเรารู้นะคะว่า ios มันดี แต่พี่เราชอบบอกค่ะว่าเครื่องมันร้อนง่ายถ่าเล่นเกม ตอรแรกเราจะเอารุ่นใหม่ไปเลย อย่าง 12 หรือ 13 ค่ะ  แต่เราต้องการ 128gb ซึ่งงบตอนนี้เราพอแค่ 11 แล้วเราเป็นคนคลั่งภาพสวยมากๆค่ะ อยากสอบถามคนที่ใช้ 11 เล่น rov ค่ะว่าตอนเล่นมีปัญหาไหม กระตุกไหม เปิดสูงทุกอย่าง + โหมดซอฟไลท์ เล่นได้ไหม คือเรากลัวว่าซื้อมาแล้วจะเล่นเกมแล้วปรับสูงไม่ได้ **อย่าด่าเราเลยค่ะ เราไม่รู้จริงๆๆๆ**

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่