สกูตเตอร์ไฟฟ้าแบบยืน

พอดีพึ่งมากรุงเทพฯค่ะ (แถวเสรีไทย)เลยอยากจะสอบถามว่าสกูตเตอร์ไฟฟ้าแบบยืนสามารถใช้บนทางเท้าได้ไหมคะ ไม่กล้าขี่ลงถนนใหญ่เลยค่ะ กลัวโดนรถชน แค่จะไปทำงานและกลับห้องเท่านั้น ระยะทาง 2.5 กิโลเมตร ไม่กล้าขี่เพราะเป็นทางเท้า กลัวโดนด่า (กลัวแบบว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง) แต่ลงถนน รถใหญ่ รถเล็กก็ขับขี่โดยความรวดเร็ว ไม่มีช่องสำหรับจักรยานเลยค่ะ😅
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่