มีใครพอทราบมั้ยคะ ว่ามีตะขอ แขวนทีวี แบบไม่ต้องเจาะผนักบ้างมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าทาง บริษัท ต้องการหาตะขอที่ยึดหลัง TV 32 นิ้ว แล้วมีตะขอ ที่สามารถเกี่ยวกับพวกเสาหรือเหล็กได้ ง่ายต่อการย้ายหรือเคลื่อนที่ ค่ะ หามาเยอะแล้วไม่เจอเลย อยากทราบว่ามันพอจะมีบ้างไหม เพราะส่วนใหญ่เจอแต่แบบต้องเจาะ ค่ะ ขอความรู้และคำแนะนำหน่อยค่ะเพี้ยนสะอื้น

ขอบคุณค่ะ พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่