ผมบอกเลิกแฟนทั้งขี้ยังรักอยู่

กระทู้คำถาม
ผมกับแฟนคบกันมาได้ไม่นานขอไม่ระบุเวลานะครับแต่คือระยะเวลาที่คบกันมันสั้นมากจริงๆแฟนผมเป็นประเภทที่ขี้งอนเอาแต่ใจแต่ผมก็รับได้เพราะมันเป็นเรื่องธรรมชาติของผู้หญิงผมก็พอทนได้แต่เวลาผมทำอะไรไม่พอใจเธอจะด่าผมดุผมหนักๆหน่อยก็ถึงขั้นตีผมซึ่งผมก็ทนได้ผมพูดตรงๆเลยผมไม่เคยด่าแฟนไม่เคยตีแฟนไม่เคยพูดทำร้ายจิตใจแฟน จนมาวันนึงพิมพ์แชทคุยกันดีๆเธอมีอาการงอนแล้วก็ด่าผม ผมถามว่าเป็นอะไรเหรองอนเหรอทำอะไรผิดหรอ เธอตอบกลับมาเลยว่า เป็นควายพอใจยัง ผมก็งงว่าเขาเป็นอะไรไม่พอใจอะไรก็เลยถามไปว่างอนเรื่องอะไร เขาก็ตอบกลับมาเลยว่าอย่าโง่ดิขอร้อง ผมก็ร้องไห้เลยผมเลยตอบกลับไปว่าถ้าเป็นแบบนี้จะเลิกกันไหม เขาก็บอกแล้วแต่ผมก็ตัดสินใจเลิกเลย แต่เขาก็ตามง้อผมนะแต่อีกใจนึงผมก็กลัวว่าถ้ากลับไปคบกันอีกรอบนึงก็จะเป็นแบบเดิมผมก็จะเครียดจะร้องไห้อีกจะทำยังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น