คาเนกิรักใครกันแน่ระหว่างโทวกะกับริเสะ?

กระทู้คำถาม
คือเราสงสัยค่ะ ว่าโทวกะกับริเสะเนี่ยคาเนกิรักใครมากกว่ากัน ดูจากในอนิเมะแล้วตอนจบที่คาเนกิเห็นริเสะอีกครั้งก็น้ำตาไหลเลย แต่ตอนที่โทวกะสู้คาเนกิก็ห่วงโทวกะมาก สรุปแล้วคาเนกิรักใครกันแน่? แล้วถ้าเกิดว่ารักทั้ง2คนจะรักใครมากกว่าหรอคะ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้ามังงะก็จบสมบูรณ์โทวกะครับ ไม่พลิกโผ
แต่ริเสะนี่เหมือนจะเป็นแค่ความหลงไหลแบบไอดอลมากกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่