เค้าทำแบบนี้กับทุกคน !!!

คือ มีเพื่อนผชคนนึง เคยแอบชอบเพื่อนสนิทเรา แต่เพื่อนเราไม่ชอบ เวลาเค้าเศร้าเราก็ปลอบ ให้คำปรึกษาค่ะ พอหลังๆ เค้าชวนเราโทรคุยในดิส เพราะเค้านอนดึกต้องทำงานที่บ้าน เราก็คุยๆด้วย  แต่ไม่กี่สัปดาห์ที่ผ่านมา เค้าจะทักเรามาตอนสี่ทุ่มทุกวัน ชวนมาค้างสายดิสยันเช้า  เรียกเราว่าที่รัก บอกรักนะ จุ้บให้เรา เล่นกีต้าร์ให้ฟัง ก็คือไทป์เราเลยค่ะ โดนตก y-y เราก็เลยเริ่มคิดถึงเค้าทั้งวัน แอบชอบแหละ เเต่ติดตรงที่เค้าทักมาแค่เหมือนกลางคืน ก็คือ เค้าเหงาอะค่ะ กลางวันนี่ไม่ได้คุยซักคำเลย เจอที่รร.ก็เหมือนไม่อยากคุย แล้วคืนนี้เราเข้าไปคุยกับเพื่อนในดิส เค้าก็อยู่ ได้ยินเค้าคุยกับเพื่อนผู้หญิงคนอื่นแบบที่คุยกับเราเลยค่ะ แบบ รักเธอนะ ไม่เอาไม่อยากให้เธอไป บลาๆอะค่ะ เหมือนเลย เรานอยด์มากอะแง เธอไม่ได้ทำแบบนี้กับเราคนเดียว สรุปคือ เราก็คิดไปเอง เพราะเค้าทำแบบนี้กับทุกคน ขอคำปลอบหน่อยค่ะ 🥲🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่