โรคซึมเศร้า

ทุกคนคะ ใครเป็นโรคซึมเศร้าบ้าง แล้วคนที่เป็นเขารู้จักสาเหตุที่ตัวเองเป็นไหม คือเรามีอาการคล้ายๆเหมือนจะเป็นซึมเศร้าเราก็เลยไปหาหมอดูแต่ไม่ได้ไปหาหมอที่เป็นจิตแพทย์แบบโดยตรง แบบว่าลองไปปรึกษาหาคำแนะนำดูก่อน แล้วหมอเขาบอกว่าคนเป็นซึมเศร้าเขาจะไม่รู้จักสาเหตุที่ตัวเองเป็น เราเลยอยากรู้ว่าคนที่เป็นซึมเศร้าเนี่ยรู้หรือไม่รู้สาเหตุที่ตัวเองเป็นหรือมีทั้งสอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่